Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 0 2 digital inclinometer sensor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Cảm biến nghiêng kỹ thuật số BWM427
| Tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Đầu nối: | Khớp nối kim loại(Cáp 1,5m) |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
BWM415 Máy đo độ nghiêng CAN Bus một trục tiết kiệm chi phí
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Kết nối: | Khớp kim loại (Cáp 1,5m) |
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
Máy đo độ nghiêng trục nghiêng kép kỹ thuật số BWM826 RS485 / TTL Tùy chọn độ chính xác cao 0,005 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Kích thước(mm): | L90*W40.5*H26 |
| Sự chính xác: | 0,005° |
BWK225S Máy đo độ nghiêng CAN Bus hai trục tiết kiệm chi phí
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện hoạt động (mA): | 20-40 |
Máy đo độ nghiêng một trục kỹ thuật số một trục tiết kiệm chi phí BWM416E
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Chất liệu vỏ: | Quá trình oxy hóa hợp kim nhôm magiê |
BWM425S MEMS Hiệu quả về Chi phí, Độ chính xác cao Máy đo độ nghiêng CAN nghiêng
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Kích thước(mm): | L55*W37*H24 |
BWH517 Modbus độ chính xác cao Máy đo độ nghiêng một trục Độ chính xác 0,003 ° RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc rộng: | -40℃~+85℃ |
| Đầu vào điện áp rộng: | 9-35V |
BWH518 MEMS Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số một trục Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12-35 |
| Hiện tại (mA): | 20-40 |
BWK215S Máy đo độ nghiêng CAN Bus một trục chi phí thấp BWK215S
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 9-35V |
| Sự chính xác: | 0,2° |
BWK217S Máy đo độ nghiêng Modbus một trục tiết kiệm chi phí
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Độ chính xác(°): | 0,2 |

