Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 0 2 digital inclinometer sensor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
BWS2000S Đầu ra kỹ thuật số Máy đo độ nghiêng tương tự hai trục chính xác cao RS485 / 232 / TTL
| Trục đo: | XY |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Độ phân giải (°): | 0,0005 |
BWS5000E Đầu ra kỹ thuật số Máy đo độ nghiêng kép trục nghiêng Độ chính xác 0,001 °
| Đầu vào điện áp rộng: | 9-35V |
|---|---|
| nhiệt độ trôi: | 0,0003°/oC |
| Độ chính xác cao: | 0,001° |
BWS3600 Độ chính xác cao Máy đo độ nghiêng tương tự trục kép BWS3600 Độ chính xác 0,001 °
| Phạm vi phần tử đo góc: | ≥±15° |
|---|---|
| Yếu tố đo nhiệt độ: | ≤1℃ |
| Sự chính xác: | 0,001° |
BWS2700S Độ chính xác cao Modbus Dual Axis Inclinometer Tiltmeter Độ chính xác 0,001 °
| Nhiệt độ hoạt động (℃): | -40~85 |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ (℃): | -55~100 |
| Độ phân giải (°): | 0,0005 |
BWS2200 Đầu ra điện áp có độ chính xác cao Máy đo độ nghiêng trục kép Độ chính xác cao 0,001 °
| Độ chính xác cao: | 0,001° |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Lỗi trục chéo: | 0,001° |
BWS2500 CAN Bus Máy đo độ nghiêng trục kép chính xác cao Độ chính xác 0,001 °
| Phạm vi đo lường (°): | ±30 |
|---|---|
| Trục đo: | XY |
| Độ chính xác cao nhất (°): | 0,001 |
BWS2700 Độ chính xác cao Modbus Dual Axis Inclinometer Tiltmeter Độ chính xác 0,001 °
| Nhiệt độ hoạt động (℃): | -40~85 |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ (℃): | -55~100 |
| Trục đo: | XY |
BWS2800 Đầu ra dòng điện có độ chính xác cao Máy đo độ nghiêng kép trục nghiêng Độ chính xác 0,001 °
| Chất liệu vỏ: | Anodizing hợp kim nhôm magiê |
|---|---|
| Kết nối: | Khớp nối kim loại(Cáp 1,5m) |
| Cài đặt: | Ba ốc vít M4 |
BWS4200 Ngõ ra điện áp chính xác cao Máy đo độ nghiêng trục kép
| Đầu vào điện áp rộng: | 12-35VDC |
|---|---|
| đầu ra: | 0-5V, 0-10V tùy chọn, RS232 |
| Phạm vi đo lường (°): | ±90 |
BWK216S Máy đo độ nghiêng một trục kỹ thuật số chi phí thấp RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Âm lượng: | L55*W37*H24(mm) |
| Nguồn cấp: | 9-35V |

