Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 0 2 digital inclinometer sensor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
BW - VG225 Hiệu suất cao Chi phí thấp CAN BUS Máy đo độ nghiêng động
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Công việc hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
| Độ chính xác động: | 0,5° |
BWH528 MEMS Đầu ra hiện tại Máy đo độ nghiêng kép trục nghiêng Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Điện áp nguồn (V): | 12-35 |
Máy đo độ nghiêng động kế động CAN VG125 chi phí thấp
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Vôn: | 5V một chiều |
| Công việc hiện tại: | 30mA (Tối đa 40m) |
DIS344 Công tắc chuyển tiếp điện áp đầu ra hai trục có độ nhất quán cao Công tắc chuyển tiếp công tắc nghiêng
| tên: | Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Cài đặt: | Bốn ốc vít M4 |
DIS341 Công tắc chuyển tiếp điện áp đầu ra hai trục hiệu quả về chi phí
| tên: | Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng |
|---|---|
| Độ chính xác(°): | Động 2°/ Tĩnh 0,1° |
| Trục đo: | X、Y |
Độ chính xác của cảm biến la bàn điện tử 3D SEC385 0,5 ° RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | Cảm biến la bàn điện tử |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 5V một chiều |
| Công việc hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
Máy đo độ nghiêng máy đo độ nghiêng động kỹ thuật số chi phí thấp VG200
| Độ chính xác động: | 0,5° |
|---|---|
| Độ chính xác tĩnh: | 0,01° |
| Nghị quyết: | 0,005° |
Máy đo độ nghiêng máy đo độ nghiêng động kỹ thuật số chi phí thấp VG50 RS232 / 485 / TTL / CAN Tùy chọn
| Độ chính xác động: | 3° |
|---|---|
| Độ chính xác tĩnh: | 0,3° |
| Nghị quyết: | 0,01° |
AgileLight-50A Hiệu quả về chi phí Kỹ thuật số khép kín vòng một trục Con quay hồi chuyển sợi quang FOG FOG
| tên: | con quay hồi chuyển |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~+60℃ |
| trục: | trục đơn |
AgileLight-70A Digital Closed-Loop Single Axis Con quay hồi chuyển sợi quang FOG
| ARW ((Tiếng ồn)) ((o/ √hr)): | 0,005 |
|---|---|
| Độ lặp lại của hệ số tỷ lệ (ppm): | ≤50 |
| Tần số cập nhật ((Hz): | 1000 hoặc 400 |

