Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 0 2 digital inclinometer sensor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
BWM426 Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số hai trục tiết kiệm chi phí hiệu quả RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Chống va đập: | 2000g,0,5ms,3 lần/trục |
BWH526 RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn Máy đo độ nghiêng nghiêng trục kép Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Kết nối: | Khớp nối kim loại(cáp1,5m) |
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
BWL317S Modbus Máy đo độ nghiêng nghiêng một trục RS232 / RS485 / TTL
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±180 |
| Trục đo: | X |
BWL325S MEMS Máy đo độ nghiêng trục kép CAN Bus chi phí thấp
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện hoạt động (mA): | 20-40 |
BWH516 RS232 / RS485 / TTL Máy đo độ nghiêng một trục Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±30 |
| Trục đo: | X |
BWM827 Máy đo độ nghiêng Modbus hai trục tiết kiệm chi phí RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện làm việc (mA): | 20-40 |
Độ phân giải cảm biến nghiêng động hiệu suất cao 0,005 °
| Sự chính xác: | 0.5° (động lực) 0.01° ( tĩnh) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°C~+85°C |
| Trọng lượng: | 280G |
VG125C Chi phí thấp Máy đo độ nghiêng động CAN Động Độ chính xác 0,01 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Vôn: | 9-35V DC |
| Độ chính xác động: | 1° |
Máy đo độ nghiêng động kỹ thuật số có độ chính xác cao VG600 RS232 / 485 / TTL Độ chính xác tùy chọn 0,01 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Độ chính xác động: | 0,05° |
| Độ chính xác tĩnh: | 0,01° |
BWM468 Đầu ra hiện tại Máy đo độ nghiêng kép trục nghiêng Độ chính xác 0,005 ° 4-20mA / 0-20mA / 0-24mA, TTL kỹ thuật số
| tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 12-35 |
| Dòng điện làm việc (mA): | 14-30 |

