Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 0 2 digital inclinometer sensor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
AS100-5 MEMS Accelerometer có độ chính xác cao Kích thước nhỏ đầy đủ đầu ra kỹ thuật số Điều hướng quán tính
| Độ ổn định thiên vị (điển hình): | 0,1 mg |
|---|---|
| Độ lặp lại bù đắp: | 0,15 mg |
| Tỷ lệ nhiệt độ một phần: | 00,05mg/°C |
AgileLight-120A Digital Closed-Loop Single Axis Con quay hồi chuyển sợi quang FOG
| trục: | trục đơn |
|---|---|
| Nhân tố mở rộng không tuyến tính ở nhiệt độ phòng (ppm): | ≤10 |
| Sự lặp lại của nhân số quy mô (ppm): | ≤10 |
AgileLight-50A Digital Closed-Loop Sợi quang con quay hồi chuyển hướng Bắc FOG FOG
| trục: | trục đơn |
|---|---|
| Tốc độ góc tối đa (o/s): | ± 600 |
| Độ ổn định ở nhiệt độ phòng 1σ(°/h: | ≤0,05 |
BMR3300 Cảm biến la bàn điện tử 6 trục có độ chính xác cao RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| độ chính xác của tiêu đề: | 0,2 RMS(Sử dụng theo chiều ngang)<0,5 RMS(Độ cao |
| Độ phân giải tiêu đề: | 0,001° |
SEC340 Cảm biến la bàn điện tử 3D kích thước nhỏ tiết kiệm chi phí
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| điện áp: | 5V một chiều |
| Công việc hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
Bộ cảm biến la bàn điện tử 2D chi phí thấp SEC225
| Tên: | La bàn điện tử |
|---|---|
| Tiêu đề chính xác: | 1 ° (RMS) |
| Nghị quyết: | 0,1 ° |
SEC380 3D cảm biến la bàn điện tử tiết kiệm chi phí chính xác cao RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| độ chính xác của tiêu đề: | 1°(RMS) |
| Nghị quyết: | 0,1° |
Con chip gia tốc MEMS hiệu suất cao Gyro100-1000
| tên: | Gyroscope Sensor Chip |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10*10*3,5mm |
| Thời gian khởi động: | 1 giây |
AS100-30 Máy gia tốc MEMS có độ chính xác cao Khối lượng nhỏ Đầu ra kỹ thuật số đầy đủ Điều khiển UAV điều hướng quán tính
| tên: | Chip máy tăng tốc |
|---|---|
| Độ ổn định thiên vị (điển hình): | 0,15 mg |
| Độ lặp lại bù đắp: | 0,4 mg |
Con chip gia tốc MEMS có độ chính xác cao Gyro100-500
| tên: | Máy quay sợi quang |
|---|---|
| Phạm vi: | 500°/giây |
| Độ ổn định thiên vị: | 8°/giờ |

