Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 2 axis digital inclinometer resolution 0 01 ] trận đấu 61 các sản phẩm.
Độ chính xác của cảm biến la bàn điện tử 3D SEC385 0,5 ° RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | Cảm biến la bàn điện tử |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 5V một chiều |
| Công việc hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
Đơn vị đo lường quán tính Modbus chi phí thấp BW-IMU127C IMU RS232 / 485 / TTL
| chế độ đầu ra: | Tùy chọn đầu ra RS232 /485/TTL/Modbus |
|---|---|
| Kích cỡ: | Dài 60×W59×H29mm |
| Độ ổn định của Gyro Bias ở nhiệt độ đầy đủ: | <20°/h(10s,1σ) <0.1°/√h |
Đơn vị đo lường quán tính tiết kiệm chi phí BW-IMU300 IMU RS232 / 485 / TTL Tùy chọn
| độ phân giải con quay hồi chuyển: | 0,01°/giây |
|---|---|
| Phạm vi: X, Y, Z: | ±3,6g |
| Độ phân giải gia tốc: | 0,01 mg |
Tham chiếu tiêu đề và thái độ chính xác cao BW-AH400C AHRS RS232 / RS485 / TTL
| Hệ số tỷ lệ phi tuyến tính: | ≤100ppm (1σ) |
|---|---|
| Băng thông: | 100hz |
| Phạm vi: X, Y, Z: | ± 3,6 g |
SEC345 Tiết kiệm chi phí của La bàn Điện tử 3D Độ chính xác1 °
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~85℃ |
| độ chính xác của tiêu đề: | 1°(RMS) |
HEC365 La bàn điện tử 3D tiết kiệm chi phí RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| điện áp: | 5V một chiều |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~85℃ |
SEC340 Cảm biến la bàn điện tử 3D kích thước nhỏ tiết kiệm chi phí
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| điện áp: | 5V một chiều |
| Công việc hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
BW-IMU225 Đơn vị đo lường quán tính CAN chi phí thấp IMU
| phạm vi con quay hồi chuyển: | ±400°/giây |
|---|---|
| Hệ số tỷ lệ con quay hồi chuyển phi tuyến tính: | 100ppm(1σ) |
| Phạm vi gia tốc: X, Y, Z: | +3,6g |
Đơn vị đo lường quán tính hiệu suất cao BW-IMU500C IMU RS232 / 485 / TTL
| Phạm vi nhiệt độ rộng: | -40oC~+85oC |
|---|---|
| chế độ đầu ra: | RS232 /485/TTL |
| Kích thước nhỏ: | Dài 60×W59×H29mm |
Tham chiếu tiêu đề và thái độ Modbus BW-AH57 AHRS
| Độ chính xác cao độ: | 3°(RMS, động) 0,5°(RMS, tĩnh) |
|---|---|
| Độ chính xác cuộn: | 3°(RMS, động) 0,5°(RMS, tĩnh) |
| Nghị quyết: | 0,01° |

