Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 2 axis digital inclinometer resolution 0 01 ] trận đấu 61 các sản phẩm.
BWK215S Máy đo độ nghiêng CAN Bus một trục chi phí thấp BWK215S
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 9-35V |
| Sự chính xác: | 0,2° |
Máy đo độ nghiêng không dây kích thước nhỏ tốc độ cao WF-WM410
| Tên: | Máy đo độ nghiêng truyền dẫn không dây |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
| Độ lệch nhiệt độ bằng không: | ± 0,001 ° / ℃ |
Máy đo độ nghiêng một trục kỹ thuật số một trục tiết kiệm chi phí BWM416E
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Chất liệu vỏ: | Quá trình oxy hóa hợp kim nhôm magiê |
BWM425S MEMS Hiệu quả về Chi phí, Độ chính xác cao Máy đo độ nghiêng CAN nghiêng
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Kích thước(mm): | L55*W37*H24 |
BWK225S Máy đo độ nghiêng CAN Bus hai trục tiết kiệm chi phí
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện hoạt động (mA): | 20-40 |
BWM420 Đầu ra điện áp hiệu quả về chi phí
| tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 12-35 |
| Dòng điện làm việc (mA): | 20-40 |
BWL315S Kích thước nhỏ Hiệu quả về Chi phí, Hiệu quả về Chi phí CAN Bus Máy đo độ nghiêng một trục
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±180° |
| Độ chính xác (°): | 0,2 |
Cảm biến nghiêng analog độ chính xác cao
| Tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±90 |
| Trục đo: | XY |
VG100 Máy đo độ nghiêng động kỹ thuật số chi phí thấp RS232 / 485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Công việc hiện tại: | 30mA (Tối đa 40m) |
| Độ chính xác động: | 2° |
BWH515 CAN Bus Một trục Máy đo độ nghiêng chính xác cao Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp (V): | 9-35V |
| Hiện tại (mA): | 20-40V |

