Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 2 axis digital inclinometer resolution 0 01 ] trận đấu 61 các sản phẩm.
BWL317S Modbus Máy đo độ nghiêng nghiêng một trục RS232 / RS485 / TTL
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±180 |
| Trục đo: | X |
VG125C Chi phí thấp Máy đo độ nghiêng động CAN Động Độ chính xác 0,01 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Vôn: | 9-35V DC |
| Độ chính xác động: | 1° |
BW - VG225 Hiệu suất cao Chi phí thấp CAN BUS Máy đo độ nghiêng động
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Công việc hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
| Độ chính xác động: | 0,5° |
Máy đo độ nghiêng máy đo độ nghiêng động kỹ thuật số chi phí thấp VG50 RS232 / 485 / TTL / CAN Tùy chọn
| Độ chính xác động: | 3° |
|---|---|
| Độ chính xác tĩnh: | 0,3° |
| Nghị quyết: | 0,01° |
Máy đo độ nghiêng động kế động CAN VG125 chi phí thấp
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Vôn: | 5V một chiều |
| Công việc hiện tại: | 30mA (Tối đa 40m) |
Đơn vị đo lường quán tính hiệu suất cao BW-IMU100C IMU RS232 / RS485 / TTL
| Độ ổn định thiên vị ở nhiệt độ đầy đủ: | <20°/h(10s,1σ) |
|---|---|
| Phạm vi: | ±400°/giây |
| Nghị quyết: | 0,01°/giây |
Máy đo độ nghiêng máy đo độ nghiêng động kỹ thuật số chi phí thấp VG200
| Độ chính xác động: | 0,5° |
|---|---|
| Độ chính xác tĩnh: | 0,01° |
| Nghị quyết: | 0,005° |
HEC395 La bàn điện tử động 9 trục Hiệu suất cao 0,5 °
| Nguồn cấp: | 9-35V DC |
|---|---|
| điều hành hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~85℃ |
SEC380 3D cảm biến la bàn điện tử tiết kiệm chi phí chính xác cao RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| độ chính xác của tiêu đề: | 1°(RMS) |
| Nghị quyết: | 0,1° |
BMR3300 Cảm biến la bàn điện tử 6 trục có độ chính xác cao RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| độ chính xác của tiêu đề: | 0,2 RMS(Sử dụng theo chiều ngang)<0,5 RMS(Độ cao |
| Độ phân giải tiêu đề: | 0,001° |

