Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 2 axis digital inclinometer resolution 0 01 ] trận đấu 61 các sản phẩm.
VG127 Chi phí thấp Kích thước nhỏ RS232 / 485 / TTL / Modbus Máy đo độ nghiêng động tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Độ chính xác động: | 2° |
| Độ chính xác tĩnh: | 0,2° |
AS400S Độ nhạy cao Độ nhạy thấp Độ phân giải 3-Trục gia tốc kế độ phân giải Chip 0,1 ° Phạm vi đo ± 3,6g
| Phạm vi đo lường: | ±3,6g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 0,1 mg |
| Lỗi tuyến tính: | 0.02% |
BWL310 MEMS Đầu ra điện áp chi phí thấp Máy đo độ nghiêng một trục
| tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện hoạt động (mA): | 20-40 |
BWL320 Điện áp đầu ra Kép đo độ nghiêng 0-5V / 0-10V Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 12-36 |
| Dòng điện hoạt động (mA): | 20-60 |
Máy đo độ nghiêng động kỹ thuật số có độ chính xác cao VG600 RS232 / 485 / TTL Độ chính xác tùy chọn 0,01 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Độ chính xác động: | 0,05° |
| Độ chính xác tĩnh: | 0,01° |
VG328 Máy đo độ nghiêng động hiện tại hiệu quả về chi phí 0-20 / 4-20 / 0-24mA Đầu ra tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng động |
|---|---|
| Độ chính xác động: | 0,3° |
| Độ chính xác tĩnh: | 0,01° |
BWL316S Máy đo độ nghiêng một trục MEMS kỹ thuật số một trục chi phí thấp
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 9-35V |
| Sự chính xác: | 0,1° |
BWM420 MEMS Ngõ ra điện áp kép Độ nghiêng Máy đo độ nghiêng trục chính Độ chính xác 0,01 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng hai trục |
|---|---|
| đầu ra: | Điện áp 0-5V /0-10V tùy chọn |
| Nghị quyết: | 0,001° |
BWL325S MEMS Máy đo độ nghiêng trục kép CAN Bus chi phí thấp
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện hoạt động (mA): | 20-40 |
BWM827 Máy đo độ nghiêng Modbus hai trục tiết kiệm chi phí RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện làm việc (mA): | 20-40 |

