Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ imu inertial measurement unit ] trận đấu 134 các sản phẩm.
BWH516 RS232 / RS485 / TTL Máy đo độ nghiêng một trục Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±30 |
| Trục đo: | X |
BWH526 RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn Máy đo độ nghiêng nghiêng trục kép Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Kết nối: | Khớp nối kim loại(cáp1,5m) |
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
BWH515 CAN Bus Một trục Máy đo độ nghiêng chính xác cao Độ chính xác 0,003 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp (V): | 9-35V |
| Hiện tại (mA): | 20-40V |
BWH517 Modbus độ chính xác cao Máy đo độ nghiêng một trục Độ chính xác 0,003 ° RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc rộng: | -40℃~+85℃ |
| Đầu vào điện áp rộng: | 9-35V |
BWK215S Máy đo độ nghiêng CAN Bus một trục chi phí thấp BWK215S
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 9-35V |
| Sự chính xác: | 0,2° |
BWL316S Máy đo độ nghiêng một trục MEMS kỹ thuật số một trục chi phí thấp
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cấp: | 9-35V |
| Sự chính xác: | 0,1° |
Cảm biến nghiêng analog độ chính xác cao
| Tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±90 |
| Trục đo: | XY |
BWN420 Đầu ra điện áp Kép đo độ nghiêng trục kép Độ phân giải cao
| tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±90 |
| Trục đo: | XY |
BWH527 Modbus Dual Axis Inclinometer Tiltmeter RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Kết nối: | Mối nối kim loại (cáp1,5m) |
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
Máy đo độ nghiêng Modbus một trục tiết kiệm chi phí BWM417 RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Nhiệt độ hoạt động (℃): | -40-85 |

