Tất cả sản phẩm
-
Cảm biến đo độ nghiêng kỹ thuật số
-
Cảm biến đo độ nghiêng tương tự
-
Máy đo độ nghiêng động
-
Máy đo độ nghiêng không dây
-
Cảm biến la bàn điện tử
-
Hệ quy chiếu Thái độ và Tiêu đề
-
Đơn vị đo lường quán tính IMU
-
Cảm biến rung động gia tốc kế
-
Tích hợp GNSS INS
-
Cảm biến chuyển đổi độ nghiêng
-
Con quay hồi chuyển sợi quang
-
Chip cảm biến con quay hồi chuyển
-
Chip gia tốc kế
-
Người khác
Người liên hệ :
Zhang
Số điện thoại :
86 18921292620
Kewords [ 180 digital inclinometer sensor ] trận đấu 17 các sản phẩm.
BWL310 MEMS Đầu ra điện áp chi phí thấp Máy đo độ nghiêng một trục
| tên: | Máy đo độ nghiêng tương tự |
|---|---|
| Điện áp nguồn (V): | 9-35 |
| Dòng điện hoạt động (mA): | 20-40 |
BWM420 MEMS Ngõ ra điện áp kép Độ nghiêng Máy đo độ nghiêng trục chính Độ chính xác 0,01 °
| tên: | Máy đo độ nghiêng hai trục |
|---|---|
| đầu ra: | Điện áp 0-5V /0-10V tùy chọn |
| Nghị quyết: | 0,001° |
BWL317S Modbus Máy đo độ nghiêng nghiêng một trục RS232 / RS485 / TTL
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Phạm vi đo lường (°): | ±180 |
| Trục đo: | X |
BWK216S Máy đo độ nghiêng một trục kỹ thuật số chi phí thấp RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| tên: | Máy đo độ nghiêng kỹ thuật số |
|---|---|
| Âm lượng: | L55*W37*H24(mm) |
| Nguồn cấp: | 9-35V |
Độ phân giải cảm biến nghiêng động hiệu suất cao 0,005 °
| Sự chính xác: | 0.5° (động lực) 0.01° ( tĩnh) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°C~+85°C |
| Trọng lượng: | 280G |
HEC395 La bàn điện tử động 9 trục Hiệu suất cao 0,5 °
| Nguồn cấp: | 9-35V DC |
|---|---|
| điều hành hiện tại: | 30mA(Tối đa 40mA) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~85℃ |
HEC365 La bàn điện tử 3D tiết kiệm chi phí RS232 / RS485 / TTL Tùy chọn
| Tên: | la bàn điện tử |
|---|---|
| điện áp: | 5V một chiều |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~85℃ |

